Tất cả sản phẩm
-
WilliamJINPAT Slip ring ngoại hình đẹp, đóng gói cẩn thận, phục vụ nhiệt tình, cần sang lại -
MartinGiao hàng nhanh chóng, hiệu suất tốt và chất lượng tốt, mong được hợp tác tiếp theo.
Người liên hệ :
John
Số điện thoại :
+86 1346 401 9643
Kewords [ rotary electrical connector ] trận đấu 86 các sản phẩm.
Vòng trượt cáp quang 1 kênh SM MM 2000rpm IP65 IP68
| Các loại sợi: | SM hoặc MM |
|---|---|
| số kênh: | 1 |
| Dải bước sóng: | SM: 1270-1650nm, mm: 650-1300nm |
Vòng trượt LPM-30B 30 mạch 1A 240V AC 300 RPM
| số mạch: | 30 |
|---|---|
| Xếp hạng hiện tại: | 1A |
| Điện áp: | điện áp xoay chiều 240V |
Vòng trượt tần số cao DC-6GHz cho ăng-ten radar 100RPM
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
|---|---|
| Tốc độ quay tối đa: | 100 vòng / phút |
| Chất liệu đai ốc: | Đồng |
Vòng trượt của 3 kênh Rotary Union Định tuyến chung Oxy & Acetylene
| Phương tiện truyền thông: | Không khí |
|---|---|
| Áp lực: | 0-1MPa |
| Chiều kính bên ngoài: | Φ100mm |
Vòng trượt tích hợp điện và thủy lực 95 mạch khí nén với 10 triệu vòng quay
| Chu trình: | 95 mạch |
|---|---|
| lớp IP: | IP 54 |
| Ứng dụng: | Nhà máy nhiệt điện |
High Frequency Slip Ring 50rpm tối đa 30 mạch
| Tốc độ hoạt động: | tối đa 50 vòng / phút |
|---|---|
| Số mạch: | 30 |
| Điện áp: | 240 VAC/DC |
Vòng trượt tích hợp JINPAT Điện + USB+HDMI+Ethernet
| điện nhẹ: | 23dBm |
|---|---|
| Loại trung bình: | Không khí |
| tatal: | 36 CKT |
High Frequency RF Slip Ring 50MHz-3GHz SDI Signal Low Noise
| Băng thông: | 50 MHz-3GHz |
|---|---|
| Loại tín hiệu: | SDI |
| Lớp bảo vệ: | IP54 |
Khớp cáp quang sợi bền 6 kênh 300rpm IP65
| Số lượng hạt mạch: | 6 |
|---|---|
| Kích thước chì: | Φ26/Φ38*119 |
| Phạm vi bước sóng: | 850-1550 |
Vòng trượt quang của 1 kênh với Cấp bảo vệ cao IP65
| Các loại sợi: | SM hoặc MM |
|---|---|
| Xếp hạng IP: | Lên đến IP65 |
| Nhiệt độ làm việc: | -20 đến 65 C |

