Tất cả sản phẩm
-
WilliamJINPAT Slip ring ngoại hình đẹp, đóng gói cẩn thận, phục vụ nhiệt tình, cần sang lại -
MartinGiao hàng nhanh chóng, hiệu suất tốt và chất lượng tốt, mong được hợp tác tiếp theo.
Người liên hệ :
John
Số điện thoại :
+86 1346 401 9643
Kewords [ rotary electrical connector ] trận đấu 86 các sản phẩm.
Bộ kết nối vòng trượt 44 mạch LPMS-44S
| Số mạch: | 44 |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | vàng sang vàng |
| Đánh giá hiện tại: | 1A |
6 mạch Mô hình vòng trượt thu nhỏ với thiết kế nhỏ gọn với mặt tiếp xúc vàng-vàng
| Số mạch: | 6 |
|---|---|
| Điện áp: | 240 VAC/DC |
| Tài liệu liên hệ: | vàng sang vàng |
Super Mini Slip Ring USB2.0 tín hiệu 10 mạch
| Số mạch: | 10 |
|---|---|
| Điện áp: | 240 VAC/DC |
| Tài liệu liên hệ: | vàng sang vàng |
Vòng trượt dòng điện cao bằng thép không gỉ 316, 4000VAC 50A
| Tên: | Tời tàu Tời/Vòng trượt bàn chải carbon |
|---|---|
| Tốc độ hoạt động: | 0~100 vòng/phút |
| Nhiệt độ làm việc: | -20 ℃ ~ +75 |
Chiếc vòng trượt nhỏ 30 mạch với các dây liên lạc vàng đến vàng
| Số mạch: | 30 |
|---|---|
| Điện áp: | 240 VAC/DC |
| Tài liệu liên hệ: | vàng sang vàng |
Vòng tròn USB Signal Slip Rings Camera Stabilizer 1 mạch 500rpm
| Điện áp: | 48 VAC/DC |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | vàng sang vàng |
| tốc độ làm việc: | 0~500 vòng/phút |
Vòng trượt 12 mạch 5A với lỗ 25.4mm cho máy phát điện gió
| Qua đường kính: | 25,4mm |
|---|---|
| vòng hiện tại: | 12 |
| tốc độ làm việc: | 0~300 vòng/phút |
Vòng trượt xuyên lỗ 24 mạch 500VAC/DC với bảo vệ IP54 để truyền tín hiệu tương tự và kỹ thuật số
| Tổng cộng: | 24CKT |
|---|---|
| Chi tiết: | 24X10A |
| Điện áp định mức: | 500VAC/DC |
Vòng trượt quang tần số cao, kích thước nhỏ, trọng lượng nhẹ
| số kênh: | 1 |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc: | -40~+70℃ |
| Công suất cực đại, tối đa: | 1500W |

