Tất cả sản phẩm
-
WilliamJINPAT Slip ring ngoại hình đẹp, đóng gói cẩn thận, phục vụ nhiệt tình, cần sang lại -
MartinGiao hàng nhanh chóng, hiệu suất tốt và chất lượng tốt, mong được hợp tác tiếp theo.
Người liên hệ :
John
Số điện thoại :
+86 1346 401 9643
Kewords [ rotary electrical connector ] trận đấu 86 các sản phẩm.
Đầu nối điện vòng quay trượt hợp kim nhôm 15A 38.1mm 24 mạch
| Tốc độ hoạt động: | 1~500RPM |
|---|---|
| độ ẩm làm việc: | 60%RH |
| Đánh giá điện áp: | 240VAC/DC |
15 mạch 100 rpm Nhẫn trượt riêng biệt với chiều dài dẫn 250mm để truyền điện trơn tru
| Tốc độ tối đa: | 100 vòng / phút |
|---|---|
| Số lượng mạch: | 15 |
| Điện áp: | 240 VAC/DC |
Động mạch đồng trục tần số cao kênh đơn 6GHz 100rpm
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
|---|---|
| Tốc độ quay, tối đa: | 100 vòng / phút |
| Chất liệu đai ốc: | Thau |
JINPAT 6-pole 1000RPM Mercury Slip Ring với 6 kênh cho năng lượng ổn định và truyền tín hiệu
| Số cực: | 6 |
|---|---|
| Tốc độ tối đa: | 1000 vòng / phút |
| Nhiệt độ làm việc: | -30℃~ +60℃ |
Máy kết nối điện xoay 76 mạch LPC-76A
| Chu trình: | 76 mạch |
|---|---|
| Chiều dài viên nang: | 105,65mm |
| Tốc độ: | 300 vòng / phút |
Rotary Capsule Slip Ring IP54 Kết nối điện LPC-06B
| Tùy chọn: | Tốc độ quay |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | Vàng -Vàng |
| Ứng dụng tiêu biểu: | bàn xoay |
Vòng trượt bánh nướng JINPAT với 10 mạch 5A mỗi mạch và 220VDC/AC điện áp định mức cho các ứng dụng công nghiệp
| Chu trình: | 10 mạch |
|---|---|
| Xếp hạng hiện tại: | 5A mỗi mạch |
| Xếp hạng điện áp: | 220VDC/AC hoặc cao hơn |
Thiết kế nhỏ gọn Vòng trượt riêng biệt với 4 mạch và Điện áp 240 VAC/DC cho Hệ thống UAV linh hoạt
| Điện áp: | 240 VAC/DC |
|---|---|
| Xếp hạng hiện tại: | 1-3A |
| Độ ẩm làm việc: | 60%RH hoặc cao hơn |
Mặt bích nhỏ Khớp quay sợi quang Siêu nhỏ Đường kính lắp đặt kênh đơn 6,8mm
| Số mạch: | 1 |
|---|---|
| Kích thước chì: | Φ6,8/Φ10*28 |
| Phạm vi bước sóng: | 650-1650nm (tùy chỉnh) |
Vòng quay đa kênh Tốc độ quay cao 300 vòng / phút Độ ồn điện thấp
| Mô hình mạch: | 18 mạch |
|---|---|
| Điện áp: | 240 VAC/DC |
| Tài liệu liên hệ: | vàng sang vàng |

