Tất cả sản phẩm
-
WilliamJINPAT Slip ring ngoại hình đẹp, đóng gói cẩn thận, phục vụ nhiệt tình, cần sang lại -
MartinGiao hàng nhanh chóng, hiệu suất tốt và chất lượng tốt, mong được hợp tác tiếp theo.
Người liên hệ :
John
Số điện thoại :
+86 1346 401 9643
Kewords [ rotary electrical connector ] trận đấu 86 các sản phẩm.
Vòng trượt Capsule được thiết kế tinh tế gồm 18 mạch với độ ồn điện thấp
| Số mạch: | 18 |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | vàng sang vàng |
| Chiều dài dây: | 250mm (tùy chọn) |
Super Mini Capsule Slip Ring 6 mạch 48VAC Volatge với tiếng ồn điện thấp
| Số mạch: | 6 |
|---|---|
| Điện áp: | 240 VAC/DC |
| Tài liệu liên hệ: | vàng sang vàng |
Mini 5 kênh Photoelectric Hybrid Slip Ring IP65 IP67 300rpm
| số kênh: | 5 |
|---|---|
| Kích thước chì: | Φ26/Φ38*119 |
| Phạm vi bước sóng: | 850-1550 |
Vòng trượt sợi quang 7 kênh Không có ma sát Tiếp xúc Tuổi thọ cao 10 triệu Rpm
| số kênh: | 7 |
|---|---|
| Phạm vi bước sóng: | 850-1550 |
| Mất chèn: | < 4dB |
8 mạch thông qua vòng đệm lỗ khoan truyền điện HF và tín hiệu USB
| Số mạch: | 8 mạch |
|---|---|
| Đánh giá hiện tại: | 5A mỗi mạch |
| Tốc độ hoạt động: | 0 vòng/phút~200 vòng/phút |
Vòng trượt tần số cao, IP65 hoặc IP68, 23dBm
| Số mạch: | 1 |
|---|---|
| Kích thước chì: | Φ17/Φ26*27,5 |
| Phạm vi bước sóngmax.: | 650-1650nm (tùy chỉnh) |
Giải pháp vòng trượt kim loại quý Khớp quay điện và sợi quang
| Chu trình: | 3 mạch |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc: | -40℃~+80℃ |
| tốc độ làm việc: | 0~40000 vòng/phút |
RF Coaxial Rotary Joint Dual Channel Slip Rings IP60 với Compact Signal Slip Rings Tốc độ lên đến 30rpm
| Tốc độ quay, tối đa.: | 30 vòng / phút |
|---|---|
| Mức độ bảo vệ IP: | IP60 |
| Thời gian sống, phút.: | 5 triệu vòng quay |
Vòng trượt kênh kép IP60 cho các khớp quay đồng trục RF với vòng trượt tín hiệu nhỏ gọn cho tốc độ lên đến 60 RMP.
| Tốc độ quay, tối đa.: | 60 vòng / phút |
|---|---|
| Mức độ bảo vệ IP: | IP60 |
| Thời gian sống, phút.: | 5 triệu vòng quay |

