Tất cả sản phẩm
-
WilliamJINPAT Slip ring ngoại hình đẹp, đóng gói cẩn thận, phục vụ nhiệt tình, cần sang lại -
MartinGiao hàng nhanh chóng, hiệu suất tốt và chất lượng tốt, mong được hợp tác tiếp theo.
Người liên hệ :
John
Số điện thoại :
+86 1346 401 9643
Kewords [ rotary electrical connector ] trận đấu 86 các sản phẩm.
IP68 Fiber Optic Rotary Joint 2000rpm Stainless Steel FORJ
| Vật liệu nhà ở: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Chu trình: | 1 |
| Dải bước sóng: | 650-1650nm |
Khớp quay đồng trục vòng trượt 2 kênh Hoạt động trơn tru và đáng tin cậy
| Trở kháng cụ thể: | 50Ω/75Ω |
|---|---|
| Tốc độ hoạt động: | 0-100 vòng / phút |
| Nhiệt độ làm việc: | -40℃~ +80℃ |
Vòng trượt quay một kênh 18GHz với đầu nối SMA Female Nhiều kiểu vòng trượt
| Phạm vi tần số: | DC đến 18 GHz |
|---|---|
| Công suất cực đại, tối đa: | 1500 W @ 1 GHz |
| Giai đoạn WOW (độ tối đa): | 1° |
Vòng trượt hai kênh của Khớp quay đồng trục RF 4,5 GHz trong Vòng trượt tín hiệu nhỏ gọn
| Tốc độ quay, tối đa.: | 60 vòng / phút |
|---|---|
| Mức độ bảo vệ IP: | IP60 |
| Thời gian sống, phút.: | 5 triệu vòng quay |
Vòng trượt lai 24 mạch với tiếng ồn điện thấp
| Số mạch: | 24 |
|---|---|
| Điện áp: | 240 VAC/DC |
| Tài liệu liên hệ: | vàng sang vàng |
RF Coaxial Rotary Joint Single và Dual Channel Slip Ring IP60 trong Compact Signal Slip Ring
| Tốc độ quay, tối đa.: | 60 vòng / phút |
|---|---|
| Mức độ bảo vệ IP: | IP60 |
| Thời gian sống, phút.: | 5 triệu vòng quay |
RF Coaxial Rotary Joint Dual Channel Slip Rings IP40 với Compact Signal Slip Rings Tốc độ lên đến 50rpm
| Tốc độ quay, tối đa.: | 50 vòng / phút |
|---|---|
| Mức độ bảo vệ IP: | IP40 |
| Thời gian sống, phút.: | 5 triệu vòng quay |
48 kênh Vòng trượt Tín hiệu truyền tín hiệu khớp quay bằng khí nén & khí nén
| Điện áp: | 240 VAC/DC |
|---|---|
| điều hành hiện tại: | 2 A |
| Kênh truyền hình: | 36 |
Vòng trượt điện Tích hợp với khớp quay HF với nhiều địa chỉ liên hệ và vỏ có thể tùy chỉnh
| Vôn: | 240 VDC / AC |
|---|---|
| Vật liệu liên hệ: | Vàng sang vàng |
| Số lượng mạch: | 25 mạch / 30 mạch |
IP65 hoặc IP68 2000rpm, > 200 triệu vòng quay, khớp quay tần số cao
| Cấu hình: | trục đặc |
|---|---|
| đặc trưng: | đa kênh |
| Mất chèn, tối đa: | 1,0dB |

