Tất cả sản phẩm
-
WilliamJINPAT Slip ring ngoại hình đẹp, đóng gói cẩn thận, phục vụ nhiệt tình, cần sang lại -
MartinGiao hàng nhanh chóng, hiệu suất tốt và chất lượng tốt, mong được hợp tác tiếp theo.
Người liên hệ :
John
Số điện thoại :
+86 1346 401 9643
Kewords [ rotary electrical connector ] trận đấu 86 các sản phẩm.
Giao thông xoay bằng sợi quang kênh duy nhất 1650nm Mức mất tích chèn thấp có thể tùy chỉnh
| Số mạch: | 1 |
|---|---|
| Phạm vi bước sóng: | 650-1650nm (tùy chỉnh) |
| Mất chèn: | <3dB |
Phụng quay sợi quang 1 kênh 650-1650nm IP68 2000 RPM
| số kênh: | 1 |
|---|---|
| Dải bước sóng: | 650-1650nm |
| Mất chèn: | <2dB |
Vòng trượt xoay điện 12 mạch LPC-1C1202
| Chiều dài viên nang: | 39.8 mm |
|---|---|
| Số mạch: | 12 mạch |
| địa chỉ IP: | 54 hoặc cao hơn |
Giao thông xoay vòng trượt kênh đơn với phạm vi tần số DC đến 18 GHz và vỏ thép không gỉ
| Dải tần số: | DC đến 18 GHz |
|---|---|
| Công suất cực đại, tối đa: | 1500 W @ 1 GHz |
| Giai đoạn WOW (độ tối đa): | 1 ° |
50 GHz RF Rotary Joint/ Slip Ring với tốc độ làm việc cao
| Phạm vi tần số: | DC đến 50 GHz |
|---|---|
| Công suất cực đại, tối đa: | 1500 W @ 1 GHz |
| Giai đoạn WOW (độ tối đa): | 1° |
Giao hợp quay quang hai kênh 300rpm IP65
| Số mạch: | 2 |
|---|---|
| Kích thước chì: | Φ26/Φ38*119 |
| Phạm vi bước sóng: | 850-1550 |
IP68 Sợi quang Rotary Joint 2000 rpm cho môi trường khắc nghiệt
| số kênh: | 1 |
|---|---|
| Dải bước sóng: | 650-1650nm |
| Mất chèn: | <2dB |
Khớp quay sợi quang 23dBm IP40 50mm Vàng sang Vàng 2000rpm Vòng trượt quang
| Đánh giá hiện tại: | 2A mỗi dây |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở: | Đồng hợp kim nhôm |
| Tốc độ hoạt động: | Tối đa 2000 vòng / phút. |
6A Current 0~10rpm Rotary Slip Ring with φ38mm Vias for Automation Equipment
| Tên sản phẩm: | Thiết bị tự động trượt Ring-LPT038-0706-02PE-02E2 |
|---|---|
| Chu trình: | 7 Mạch*6a 2*PE+2*100m Ethernet |
| Điện áp: | 480VAC |
0 - 200 Rpm thông qua lỗ đục điện trượt nhẫn nhôm
| Số mạch: | 8 mạch |
|---|---|
| Đánh giá hiện tại: | 5A mỗi mạch |
| Tốc độ hoạt động: | 0~200 vòng/phút |

