Tất cả sản phẩm
-
WilliamJINPAT Slip ring ngoại hình đẹp, đóng gói cẩn thận, phục vụ nhiệt tình, cần sang lại -
MartinGiao hàng nhanh chóng, hiệu suất tốt và chất lượng tốt, mong được hợp tác tiếp theo.
Người liên hệ :
John
Số điện thoại :
+86 1346 401 9643
Kewords [ rotary electrical connector ] trận đấu 86 các sản phẩm.
Khớp quay sợi quang 300 vòng / phút 3 kênh IP65 IP67 23dBm
| Số mạch: | 3 |
|---|---|
| Kích thước chì: | Φ26/Φ38*119 |
| Phạm vi bước sóng: | 850-1550 |
3 kênh RF Rotary Joint với tốc độ quay 60RPM và tần số lên đến 3 GHz
| Số kênh: | 3 kênh |
|---|---|
| Tốc độ quay: | 60 vòng / phút |
| Chất liệu vỏ: | Đồng hợp kim nhôm |
Super Mini Rotary Slip Ring hỗ trợ truyền nhiều tín hiệu
| Số mạch: | 5 |
|---|---|
| đường kính ngoài: | 5,5mm |
| Đánh giá hiện tại: | 1A mỗi dây |
Truyền dẫn giám sát video quay vòng sợi quang nhỏ gọn Hybrid Slip Ring
| Số mạch: | 1 |
|---|---|
| Kích thước chì: | Φ10/Φ24*18 |
| Phạm vi bước sóng: | 850-1650 |
Thủy quang ống dẫn duy nhất 1550nm
| Số mạch: | 1 |
|---|---|
| Kích thước chì: | Φ6,8/Φ15,2*28 |
| Phạm vi bước sóng: | 650-1650nm (tùy chỉnh) |
24 Mạch thu nhỏ Vòng trượt Viên nang nhỏ gọn Giao diện điện quay
| Đánh giá hiện tại: | 2A mỗi dây |
|---|---|
| Số mạch: | 24 |
| Tính năng: | ma sát thấp |
Thủy quang ống dẫn đơn 1650nm
| Số mạch: | 1 |
|---|---|
| Kích thước chì: | Kích thước chì |
| Phạm vi bước sóng: | 650-1650nm (tùy chỉnh) |
Khối quay sợi quang công suất lớn 300rpm 4 kênh
| Số mạch: | 4 |
|---|---|
| Kích thước chì: | Φ26/Φ38*119 |
| Phạm vi bước sóng: | 850-1550 |
Mức độ bảo vệ của khớp quay sợi quang kênh duy nhất là cao như IP68
| Số mạch: | 1 |
|---|---|
| Kích thước chì: | Φ17/Φ26*27,5 |
| Phạm vi bước sóng: | 650-1650nm (tùy chỉnh) |
Khớp quay đồng trục tần số cao Kích thước nhỏ Giải pháp vòng trượt một cửa
| Phạm vi tần số: | DC đến 18 GHz |
|---|---|
| Công suất cực đại, tối đa: | 3 KW @ mực nước biển 100 W @ 15000 m |
| Tốc độ quay, tối đa: | 100 vòng / phút |

