Tất cả sản phẩm
-
WilliamJINPAT Slip ring ngoại hình đẹp, đóng gói cẩn thận, phục vụ nhiệt tình, cần sang lại -
MartinGiao hàng nhanh chóng, hiệu suất tốt và chất lượng tốt, mong được hợp tác tiếp theo.
Người liên hệ :
John
Số điện thoại :
+86 1346 401 9643
Kewords [ rotary electrical connector ] trận đấu 86 các sản phẩm.
4.5GHz RF Coaxial Rotary Joint Single Channel Slip Ring trong Compact Signal Slip Ring
| Tên: | Khớp quay đồng trục |
|---|---|
| Kênh truyền hình: | Đơn vị |
| Tính năng: | Trọng lượng nhẹ |
Vật liệu cú sốc vòng trượt xoay nối điện chung
| Tùy chọn: | Tốc độ quay |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | Vàng -Vàng |
| Ứng dụng tiêu biểu: | bàn xoay |
Giao diện điện quay với điện trở 1000 MΩ @ 500 VDC cho thiết bị kiểm tra
| Số lượng mạch: | 4 cực vàng tiếp xúc |
|---|---|
| Độ chính xác: | độ chính xác cao |
| Lớp bảo vệ: | IP54 trở lên |
Vòng tròn ghép quang sợi quang lai trượt
| Phạm vi bước sóng: | 650-1650nm (tùy chỉnh) |
|---|---|
| Mất chèn: | <0,5dB |
| Gợn sóng mất chèn: | <2dB |
8 mạch thông qua lỗ trượt vòng truyền tín hiệu điện HF và USB
| Số mạch: | 8 mạch |
|---|---|
| Đánh giá hiện tại: | 5A mỗi mạch |
| Tốc độ hoạt động: | 0~200 vòng/phút |
Đầu nối xoay vòng trượt Ethernet nhiều kênh 5A
| Đánh giá hiện tại: | 5A |
|---|---|
| Số mạch: | 12 |
| tốc độ làm việc: | 0-300 vòng/phút |
12 Mạch 5A Đầu nối xoay điện Điện trở tiếp xúc thấp Qua đường kính 60mm
| Số mạch: | 12 |
|---|---|
| Đánh giá hiện tại: | 5A |
| tốc độ làm việc: | 0-300 vòng/phút |
3 kênh Electrical Coaxial Rotary Joint với phạm vi tần số 3GHz
| Phạm vi tần số: | DC đến 18 GHz |
|---|---|
| Công suất cực đại, tối đa: | 1500 W @ 1 GHz |
| Giai đoạn WOW (độ tối đa): | 1° |
Vòng trượt một kênh của khớp quay RF 18 DC GHz với đầu nối SMA Female
| Phạm vi tần số: | DC đến 18 GHz |
|---|---|
| Công suất cực đại, tối đa: | 1500 W @ 1 GHz |
| Giai đoạn WOW (độ tối đa): | 1° |
Vòng quay điện Capsule Khớp nối 56 mạch 240V Vòng trượt
| Chu trình: | 56×2A |
|---|---|
| Điện áp: | 240V VC/DC |
| điện trở động: | ≤35mΩ |

