Tất cả sản phẩm
-
WilliamJINPAT Slip ring ngoại hình đẹp, đóng gói cẩn thận, phục vụ nhiệt tình, cần sang lại -
MartinGiao hàng nhanh chóng, hiệu suất tốt và chất lượng tốt, mong được hợp tác tiếp theo.
Người liên hệ :
John
Số điện thoại :
+86 1346 401 9643
Kewords [ rotary electrical connector ] trận đấu 86 các sản phẩm.
16 mạch thông qua vòng trượt lỗ với đường kính bên trong 200mm
| Chu trình: | 16 |
|---|---|
| Tốc độ hoạt động: | 0-100 vòng/phút |
| độ ẩm làm việc: | ≤60%RH |
Độ chính xác cao IP67 thông qua các vòng trượt lỗ khoan Nhiệt độ làm việc rộng
| Chu trình: | 16 |
|---|---|
| Tốc độ hoạt động: | 0-100 vòng/phút |
| Định mức điện áp380VAC/DCg: | 220VAC |
Super Mini Slip Ring 8 mạch 0-300 RPM
| Tài liệu liên hệ: | Kim loại quý |
|---|---|
| Tốc độ hoạt động: | 0-300 vòng / phút |
| Số mạch: | số 8 |
Vòng trượt tần số cao 5 kênh 5.25GHz IP40 30rpm
| Kênh thông số kỹ thuật: | CH1-CH5 |
|---|---|
| Thời gian sống, tối thiểu: | 5 triệu vòng quay |
| Vật liệu cơ thể: | Hợp kim Alumillion |
Giải pháp vòng trượt tích hợp 4000 Rpm Tuổi thọ siêu dài
| mạch: | 1 * Sợi + 2 * 3A |
|---|---|
| tốc độ làm việc: | 0-4000 vòng/phút |
| bước sóng: | 1310-1550nm |
Giải pháp vòng trượt sợi quang tích hợp 1 sợi quang 2 mạch 3A
| mạch: | 1 * Sợi/2 * 3A |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc: | -40℃-+80℃ |
| tốc độ làm việc: | 0rpm-4000rpm |

