Tất cả sản phẩm
-
WilliamJINPAT Slip ring ngoại hình đẹp, đóng gói cẩn thận, phục vụ nhiệt tình, cần sang lại -
MartinGiao hàng nhanh chóng, hiệu suất tốt và chất lượng tốt, mong được hợp tác tiếp theo.
Người liên hệ :
John
Số điện thoại :
+86 1346 401 9643
Kewords [ capsule slip ring 100 rpm ] trận đấu 66 các sản phẩm.
30 mạch 300 rpm Capsule Slip Ring 240VAC 1A cho thiết bị y tế
| số mạch: | 30 |
|---|---|
| Xếp hạng hiện tại: | 1A |
| Điện áp: | 240VAC |
48VAC 4-Wire Miniature Slip Ring 1A Hiện tại 100 RPM Tốc độ
| số mạch: | 4 |
|---|---|
| Xếp hạng hiện tại: | 1A |
| Điện áp: | 48VAC |
Capsule Slip Ring 18 mạch 250 Rpm Giải pháp tùy chỉnh có sẵn
| Tốc độ hoạt động: | 0-250 vòng / phút |
|---|---|
| tổng số mạch: | 18 |
| Tài liệu liên hệ: | vàng sang vàng |
8-Wire Capsule Slip Ring 1A 48V cho các ứng dụng 300 rpm
| số mạch: | 8 |
|---|---|
| Xếp hạng hiện tại: | 1A |
| Điện áp: | 48 VAC/DC |
Vòng trượt dạng viên 30 mạch 2A Tiếp điểm vàng 300 RPM
| Tốc độ hoạt động: | 0-300 vòng / phút |
|---|---|
| Total Circuits: | 30 |
| Xếp hạng hiện tại: | 2 amps mỗi mạch |
Vòng trượt dạng viên 8 mạch 1A 240VAC/DC Kim loại quý
| Số lượng mạch: | 8 |
|---|---|
| Xếp hạng hiện tại: | 1A mỗi dây |
| Vật liệu liên hệ: | Kim loại quý |
3 Circuit 10A Capsule Slip Ring for Electrical Test Equipment
| Chu trình: | 3 |
|---|---|
| Xếp hạng hiện tại: | 10a trở lên |
| Điện áp: | 240VAC |
Vòng trượt viên nang 12 kênh 300 vòng/phút
| Tốc độ hoạt động: | 300 vòng / phút |
|---|---|
| Số mạch: | 12 |
| Điện áp: | 240 VAC/DC |
Capsule Slip Ring 6 mạch 300rpm Tốc độ xoay
| Tốc độ hoạt động: | 0-300 vòng / phút |
|---|---|
| Số mạch: | 6 |
| Điện áp: | 240 VAC/DC |
Vòng trượt cơ khí 250 rpm 18 mạch JINPAT Micro cap slip ring
| Tốc độ hoạt động: | 0-250 vòng / phút |
|---|---|
| tổng số mạch: | 18 |
| Tài liệu liên hệ: | vàng sang vàng |

