Tất cả sản phẩm
-
WilliamJINPAT Slip ring ngoại hình đẹp, đóng gói cẩn thận, phục vụ nhiệt tình, cần sang lại -
MartinGiao hàng nhanh chóng, hiệu suất tốt và chất lượng tốt, mong được hợp tác tiếp theo.
Người liên hệ :
John
Số điện thoại :
+86 1346 401 9643
Kewords [ capsule slip ring 100 rpm ] trận đấu 66 các sản phẩm.
50mm thông qua lỗ vòng trượt 6 mạch 5A 300rpm
| Kích thước lỗ: | 50mm |
|---|---|
| Chu trình: | 6 |
| Hiện tại trên mỗi mạch: | 5A |
Thông qua lỗ vòng trượt xoay 36 mạch 240 VAC / DC 300rpm Đối với cần cẩu
| Số mạch: | 36 |
|---|---|
| Đường kính lỗ: | 1.5~6mm |
| Tài liệu liên hệ: | vàng sang vàng |
IP68 Sợi quang Rotary Joint 2000 rpm cho môi trường khắc nghiệt
| số kênh: | 1 |
|---|---|
| Dải bước sóng: | 650-1650nm |
| Mất chèn: | <2dB |
Máy kết nối điện xoay 76 mạch LPC-76A
| Chu trình: | 76 mạch |
|---|---|
| Chiều dài viên nang: | 105,65mm |
| Tốc độ: | 300 vòng / phút |
Phụng quay sợi quang 1 kênh 650-1650nm IP68 2000 RPM
| số kênh: | 1 |
|---|---|
| Dải bước sóng: | 650-1650nm |
| Mất chèn: | <2dB |
IP68 Fiber Optic Rotary Joint 2000rpm Stainless Steel FORJ
| Vật liệu nhà ở: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Chu trình: | 1 |
| Dải bước sóng: | 650-1650nm |

