Tất cả sản phẩm
-
WilliamJINPAT Slip ring ngoại hình đẹp, đóng gói cẩn thận, phục vụ nhiệt tình, cần sang lại -
MartinGiao hàng nhanh chóng, hiệu suất tốt và chất lượng tốt, mong được hợp tác tiếp theo.
Người liên hệ :
John
Số điện thoại :
+86 1346 401 9643
Kewords [ capsule slip ring 100 rpm ] trận đấu 66 các sản phẩm.
Vòng trượt điện chạy trơn tru 36 mạch 2A LPC-36A
| Chu trình: | 36 mạch |
|---|---|
| Chiều dài viên nang: | 57.2 mm |
| Điện áp: | 240 VAC/DC |
6 mạch vàng liên lạc vòng trượt 2A 300 RPM LPC-06B
| Lớp bảo vệ: | IP54 |
|---|---|
| Tốc độ làm việc: | 300 vòng / phút |
| Chu trình: | 6 |
24 Vòng trượt vòng 240V 2A Vòng liên lạc vàng cho cánh tay robot
| Số lượng mạch: | 24 |
|---|---|
| Điện áp: | 240 VAC/DC |
| Xếp hạng hiện tại: | 2 amps mỗi mạch |
Vòng trượt nhỏ 18 mạch
| Tốc độ hoạt động: | 0-250 vòng / phút |
|---|---|
| tổng số mạch: | 18 |
| Tài liệu liên hệ: | vàng sang vàng |
Viên nang thu nhỏ HD Vòng trượt khớp quay Truyền tín hiệu video HD
| điện áp làm việc: | 100 VAC/DC |
|---|---|
| số mạch: | 9 |
| Hiện hành: | 2~5A |
Vòng trượt 56 mạch 300 rpm 240 VAC/DC
| mô hình mạch: | 56 mạch |
|---|---|
| Đánh giá hiện tại: | 2 amps mỗi mạch |
| Điện áp: | 240 VAC/DC |
4-Circuit 5A Pancake Slip Ring with 40mm Hole Size for Industrial Automation and Medical Equipment
| số mạch: | 4 |
|---|---|
| Xếp hạng hiện tại: | 5A |
| Điện áp: | 24 V DC/AC |
Vòng trượt tốc độ cao 18 mạch 2A LPC-18A
| Số mạch: | 18 |
|---|---|
| Vật liệu tiếp xúc: | vàng sang vàng |
| Chiều dài viên nang: | 35.03 mm |
6 Circuit Mini Slip Ring 2A 240V Gold Contacts for Remote Control
| Đường kính ngoài: | 12,5 mm |
|---|---|
| Số lượng mạch: | 6 |
| Xếp hạng điện áp: | 240 VAC/DC |

