Tất cả sản phẩm
-
WilliamJINPAT Slip ring ngoại hình đẹp, đóng gói cẩn thận, phục vụ nhiệt tình, cần sang lại -
MartinGiao hàng nhanh chóng, hiệu suất tốt và chất lượng tốt, mong được hợp tác tiếp theo.
Người liên hệ :
John
Số điện thoại :
+86 1346 401 9643
Kewords [ capsule slip ring 100 rpm ] trận đấu 66 các sản phẩm.
36 Circuit Capsule Slip Ring 2A 240VAC/DC Gold Contact
| Tốc độ hoạt động: | 0-200 vòng / phút |
|---|---|
| Số lượng mạch: | 36 |
| Điện áp: | 240 VAC/DC |
Vòng trượt Capsule 15 mạch trong thiết kế nhỏ gọn với mô-men xoắn thấp
| Số mạch: | 12 |
|---|---|
| Điện áp: | 240 VAC/DC |
| Tài liệu liên hệ: | vàng sang vàng |
Electric Capsule Slip Ring 12 dây với tốc độ cao 2500RPM
| Tốc độ hoạt động: | 2500 vòng / phút |
|---|---|
| Điện áp: | 240 VAC/DC |
| Vật liệu: | địa chỉ liên lạc vàng |
Vòng trượt LPM-30B 30 mạch 1A 240V AC 300 RPM
| số mạch: | 30 |
|---|---|
| Xếp hạng hiện tại: | 1A |
| Điện áp: | điện áp xoay chiều 240V |
Vòng trượt viên nang tuổi thọ dài 10 mạch
| Số mạch: | 10 |
|---|---|
| Đánh giá điện áp: | 7V AC/DC |
| Tài liệu liên hệ: | vàng sang vàng |
6 Channel Capsule Slip Ring 2A Current for Medical Equipment
| Xếp hạng hiện tại: | 2A trên mỗi mạch hoặc cao hơn |
|---|---|
| Tốc độ làm việc: | 0-300 vòng/phút |
| Tiếng ồn điện: | Min1moΩ |
Vòng trượt của viên nang 8 mạch LPC-08A
| Số mạch: | 8 |
|---|---|
| Điện áp: | 240 VAC/DC |
| Đánh giá hiện tại: | 2 amps mỗi mạch |

