Tất cả sản phẩm
-
WilliamJINPAT Slip ring ngoại hình đẹp, đóng gói cẩn thận, phục vụ nhiệt tình, cần sang lại -
MartinGiao hàng nhanh chóng, hiệu suất tốt và chất lượng tốt, mong được hợp tác tiếp theo.
Người liên hệ :
John
Số điện thoại :
+86 1346 401 9643
Kewords [ capsule slip ring 100 rpm ] trận đấu 66 các sản phẩm.
Vòng trượt điện 8 mạch 2A 300rpm cho thiết bị thử nghiệm
| Chu trình: | 8 mạch |
|---|---|
| Chiều dài viên nang: | 26,43 mm |
| Tài liệu liên hệ: | vàng sang vàng |
12 mạch 10A thông qua lỗ vòng trượt 24.5mm liên lạc kim loại quý
| Đánh giá hiện tại: | 10A |
|---|---|
| Điện áp: | 240 VAC/DC |
| số mạch: | 12 |
Vòng quay trượt có độ chính xác cao 76 mạch Phần viên nang để kiểm tra đường ống
| Chu trình: | 76 mạch |
|---|---|
| Chiều dài viên nang: | 105,65mm |
| Tốc độ: | 300 vòng / phút |
6 Dòng 10A 240VAC thông qua Vòng trượt lỗ ID12.7mm
| số mạch: | 6 |
|---|---|
| Xếp hạng hiện tại: | 10A |
| Điện áp: | 240VAC |
Vòng trượt 12 mạch 5A với lỗ 25.4mm cho máy phát điện gió
| Qua đường kính: | 25,4mm |
|---|---|
| vòng hiện tại: | 12 |
| tốc độ làm việc: | 0~300 vòng/phút |
50mm thông qua lỗ vòng trượt 12 dây 380VAC / DC 2A mỗi mạch
| Đường kính lỗ: | 50mm |
|---|---|
| Số lượng dây: | 12 dây |
| Công suất hiện tại: | 15A |
Vòng trượt quang tần số cao, kích thước nhỏ, trọng lượng nhẹ
| số kênh: | 1 |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc: | -40~+70℃ |
| Công suất cực đại, tối đa: | 1500W |
6 mạch vòng trượt LPMS-06B 300RPM 240VAC
| Số mạch: | 6 |
|---|---|
| Điện áp: | 240 VAC/DC |
| Đánh giá hiện tại: | 1 ampe trên mỗi mạch |
15 Vòng tròn thông qua lỗ Ethernet Slip Ring cho nguồn và tín hiệu
| Chu trình: | 15 mạch |
|---|---|
| Tốc độ hoạt động: | 0-300 vòng/phút |
| Đánh giá điện áp: | 380VAC/24VAC |

