Tất cả sản phẩm
-
WilliamJINPAT Slip ring ngoại hình đẹp, đóng gói cẩn thận, phục vụ nhiệt tình, cần sang lại -
MartinGiao hàng nhanh chóng, hiệu suất tốt và chất lượng tốt, mong được hợp tác tiếp theo.
Người liên hệ :
John
Số điện thoại :
+86 1346 401 9643
Kewords [ capsule slip ring 100 rpm ] trận đấu 66 các sản phẩm.
Vòng trượt của viên nang điện 18 mạch với thời gian sống dài
| Mô hình mạch: | 18 mạch |
|---|---|
| Chiều dài viên nang: | 32,85 mm |
| Điện áp: | 240 VAC/DC |
Vòng trượt kim loại quý 240V Super Mini Capsule trượt cho máy ảnh xoay / nghiêng
| Số mạch: | 4 |
|---|---|
| Đánh giá hiện tại: | 1A mỗi dây |
| Tài liệu liên hệ: | Kim loại quý |
Capsule Slip Ring 12 Các tín hiệu LVDS mạch
| Đánh giá điện áp: | 7VAC/DC |
|---|---|
| Độ bền điện môi: | Ngoài 500V @ 50Hz |
| Vật liệu cách nhiệt: | 100MΩ@100VDC |
Vòng trượt mini 6 mạch 1A 240VAC cho thiết bị độ chính xác cao
| số mạch: | 6 |
|---|---|
| Xếp hạng hiện tại: | 1A |
| Điện áp: | 240VAC |
Vòng trượt điện viên nang với đường mạch xuyên lỗ 6 LPC-06T
| Số mạch: | 6 mạch |
|---|---|
| Đường kính lỗ: | 1,5~7,0mm |
| Chiều dài viên nang: | 31 mm |
Vòng trượt quay hiệu quả cao 24 mạch 2A trên mỗi dây Giải pháp chuyên nghiệp
| Chu trình: | 24 mạch |
|---|---|
| Tốc độ: | 300 vòng / phút liên tục |
| Điện áp: | 240 VAC/DC |
6 mạch 240V điện áp vòng trượt riêng biệt với 0 ~ 300 rpm cho thiết bị thử nghiệm điện
| số mạch: | 6 |
|---|---|
| Xếp hạng hiện tại: | 2A |
| Điện áp: | 240 VAC |
360 Degree Rotation 8 Circuit 240VAC Slip Ring Rotary Joint for Industrial Machinery
| số mạch: | 8 |
|---|---|
| Xếp hạng hiện tại: | 2ckt*5A, 6ckt*20A |
| Điện áp: | 240 VAC |
Thiết kế nhỏ gọn Vòng trượt riêng biệt với 4 mạch và Điện áp 240 VAC/DC cho Hệ thống UAV linh hoạt
| Điện áp: | 240 VAC/DC |
|---|---|
| Xếp hạng hiện tại: | 1-3A |
| Độ ẩm làm việc: | 60%RH hoặc cao hơn |
Pancake Slip Ring LPK Series with 5 Circuits 12A Current Rating and 240 VDC Voltage for Industrial Equipment
| số mạch: | 5 |
|---|---|
| Xếp hạng hiện tại: | 12A |
| Điện áp: | 240VDC |

