Tất cả sản phẩm
-
WilliamJINPAT Slip ring ngoại hình đẹp, đóng gói cẩn thận, phục vụ nhiệt tình, cần sang lại -
MartinGiao hàng nhanh chóng, hiệu suất tốt và chất lượng tốt, mong được hợp tác tiếp theo.
Người liên hệ :
John
Số điện thoại :
+86 1346 401 9643
Kewords [ rotary slip ring electrical connector ] trận đấu 85 các sản phẩm.
Đầu nối điện vòng quay trượt hợp kim nhôm 15A 38.1mm 24 mạch
| Tốc độ hoạt động: | 1~500RPM |
|---|---|
| độ ẩm làm việc: | 60%RH |
| Đánh giá điện áp: | 240VAC/DC |
6A Current 0~10rpm Rotary Slip Ring with φ38mm Vias for Automation Equipment
| Tên sản phẩm: | Thiết bị tự động trượt Ring-LPT038-0706-02PE-02E2 |
|---|---|
| Chu trình: | 7 Mạch*6a 2*PE+2*100m Ethernet |
| Điện áp: | 480VAC |
Super Mini Rotary Slip Ring hỗ trợ truyền nhiều tín hiệu
| Số mạch: | 5 |
|---|---|
| đường kính ngoài: | 5,5mm |
| Đánh giá hiện tại: | 1A mỗi dây |
Vòng trượt quay một kênh 18GHz với đầu nối SMA Female Nhiều kiểu vòng trượt
| Phạm vi tần số: | DC đến 18 GHz |
|---|---|
| Công suất cực đại, tối đa: | 1500 W @ 1 GHz |
| Giai đoạn WOW (độ tối đa): | 1° |
Vòng quay đa kênh Tốc độ quay cao 300 vòng / phút Độ ồn điện thấp
| Mô hình mạch: | 18 mạch |
|---|---|
| Điện áp: | 240 VAC/DC |
| Tài liệu liên hệ: | vàng sang vàng |
Đầu nối xoay vòng trượt Ethernet nhiều kênh 5A
| Đánh giá hiện tại: | 5A |
|---|---|
| Số mạch: | 12 |
| tốc độ làm việc: | 0-300 vòng/phút |
Rotary Capsule Slip Ring IP54 Kết nối điện LPC-06B
| Tùy chọn: | Tốc độ quay |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | Vàng -Vàng |
| Ứng dụng tiêu biểu: | bàn xoay |
Vật liệu cú sốc vòng trượt xoay nối điện chung
| Tùy chọn: | Tốc độ quay |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | Vàng -Vàng |
| Ứng dụng tiêu biểu: | bàn xoay |
Vòng trượt LPM-30B 30 mạch 1A 240V AC 300 RPM
| số mạch: | 30 |
|---|---|
| Xếp hạng hiện tại: | 1A |
| Điện áp: | điện áp xoay chiều 240V |
Vòng trượt xoay điện 12 mạch LPC-1C1202
| Chiều dài viên nang: | 39.8 mm |
|---|---|
| Số mạch: | 12 mạch |
| địa chỉ IP: | 54 hoặc cao hơn |

