Tất cả sản phẩm
-
WilliamJINPAT Slip ring ngoại hình đẹp, đóng gói cẩn thận, phục vụ nhiệt tình, cần sang lại -
MartinGiao hàng nhanh chóng, hiệu suất tốt và chất lượng tốt, mong được hợp tác tiếp theo.
Người liên hệ :
John
Số điện thoại :
+86 1346 401 9643
Kewords [ rotary slip ring electrical connector ] trận đấu 85 các sản phẩm.
Super Mini Slip Ring 8 mạch 0-300 RPM
| Tài liệu liên hệ: | Kim loại quý |
|---|---|
| Tốc độ hoạt động: | 0-300 vòng / phút |
| Số mạch: | số 8 |
Giải pháp vòng trượt tích hợp 4000 Rpm Tuổi thọ siêu dài
| mạch: | 1 * Sợi + 2 * 3A |
|---|---|
| tốc độ làm việc: | 0-4000 vòng/phút |
| bước sóng: | 1310-1550nm |
Giải pháp vòng trượt sợi quang tích hợp 1 sợi quang 2 mạch 3A
| mạch: | 1 * Sợi/2 * 3A |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc: | -40℃-+80℃ |
| tốc độ làm việc: | 0rpm-4000rpm |
Giải pháp vòng trượt kim loại quý Khớp quay điện và sợi quang
| Chu trình: | 3 mạch |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc: | -40℃~+80℃ |
| tốc độ làm việc: | 0~40000 vòng/phút |
Khớp quay sợi quang 300 vòng / phút 3 kênh IP65 IP67 23dBm
| Số mạch: | 3 |
|---|---|
| Kích thước chì: | Φ26/Φ38*119 |
| Phạm vi bước sóng: | 850-1550 |
Mặt bích nhỏ Khớp quay sợi quang Siêu nhỏ Đường kính lắp đặt kênh đơn 6,8mm
| Số mạch: | 1 |
|---|---|
| Kích thước chì: | Φ6,8/Φ10*28 |
| Phạm vi bước sóng: | 650-1650nm (tùy chỉnh) |
Thủy quang ống dẫn duy nhất 1550nm
| Số mạch: | 1 |
|---|---|
| Kích thước chì: | Φ6,8/Φ15,2*28 |
| Phạm vi bước sóng: | 650-1650nm (tùy chỉnh) |
4.5GHz RF Coaxial Rotary Joint Single Channel Slip Ring trong Compact Signal Slip Ring
| Tên: | Khớp quay đồng trục |
|---|---|
| Kênh truyền hình: | Đơn vị |
| Tính năng: | Trọng lượng nhẹ |
Khối quay sợi quang công suất lớn 300rpm 4 kênh
| Số mạch: | 4 |
|---|---|
| Kích thước chì: | Φ26/Φ38*119 |
| Phạm vi bước sóng: | 850-1550 |
Vòng trượt tần số cao, IP65 hoặc IP68, 23dBm
| Số mạch: | 1 |
|---|---|
| Kích thước chì: | Φ17/Φ26*27,5 |
| Phạm vi bước sóngmax.: | 650-1650nm (tùy chỉnh) |

