Tất cả sản phẩm
-
WilliamJINPAT Slip ring ngoại hình đẹp, đóng gói cẩn thận, phục vụ nhiệt tình, cần sang lại -
MartinGiao hàng nhanh chóng, hiệu suất tốt và chất lượng tốt, mong được hợp tác tiếp theo.
Người liên hệ :
John
Số điện thoại :
+86 1346 401 9643
Kewords [ rotary slip ring electrical connector ] trận đấu 85 các sản phẩm.
3 kênh RF Rotary Joint với tốc độ quay 60RPM và tần số lên đến 3 GHz
| Số kênh: | 3 kênh |
|---|---|
| Tốc độ quay: | 60 vòng / phút |
| Chất liệu vỏ: | Đồng hợp kim nhôm |
IP65 hoặc IP68 2000rpm, > 200 triệu vòng quay, khớp quay tần số cao
| Cấu hình: | trục đặc |
|---|---|
| đặc trưng: | đa kênh |
| Mất chèn, tối đa: | 1,0dB |
Giao hợp quay quang hai kênh 300rpm IP65
| Số mạch: | 2 |
|---|---|
| Kích thước chì: | Φ26/Φ38*119 |
| Phạm vi bước sóng: | 850-1550 |
50 GHz RF Rotary Joint/ Slip Ring với tốc độ làm việc cao
| Phạm vi tần số: | DC đến 50 GHz |
|---|---|
| Công suất cực đại, tối đa: | 1500 W @ 1 GHz |
| Giai đoạn WOW (độ tối đa): | 1° |
Giao diện điện quay với điện trở 1000 MΩ @ 500 VDC cho thiết bị kiểm tra
| Số lượng mạch: | 4 cực vàng tiếp xúc |
|---|---|
| Độ chính xác: | độ chính xác cao |
| Lớp bảo vệ: | IP54 trở lên |
12 Mạch 5A Đầu nối xoay điện Điện trở tiếp xúc thấp Qua đường kính 60mm
| Số mạch: | 12 |
|---|---|
| Đánh giá hiện tại: | 5A |
| tốc độ làm việc: | 0-300 vòng/phút |
3 kênh Electrical Coaxial Rotary Joint với phạm vi tần số 3GHz
| Phạm vi tần số: | DC đến 18 GHz |
|---|---|
| Công suất cực đại, tối đa: | 1500 W @ 1 GHz |
| Giai đoạn WOW (độ tối đa): | 1° |
Động mạch đồng trục tần số cao kênh đơn 6GHz 100rpm
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
|---|---|
| Tốc độ quay, tối đa: | 100 vòng / phút |
| Chất liệu đai ốc: | Thau |
Thủy quang ống dẫn đơn 1650nm
| Số mạch: | 1 |
|---|---|
| Kích thước chì: | Kích thước chì |
| Phạm vi bước sóng: | 650-1650nm (tùy chỉnh) |
Mức độ bảo vệ của khớp quay sợi quang kênh duy nhất là cao như IP68
| Số mạch: | 1 |
|---|---|
| Kích thước chì: | Φ17/Φ26*27,5 |
| Phạm vi bước sóng: | 650-1650nm (tùy chỉnh) |

