Tất cả sản phẩm
-
WilliamJINPAT Slip ring ngoại hình đẹp, đóng gói cẩn thận, phục vụ nhiệt tình, cần sang lại -
MartinGiao hàng nhanh chóng, hiệu suất tốt và chất lượng tốt, mong được hợp tác tiếp theo.
Người liên hệ :
John
Số điện thoại :
+86 1346 401 9643
Kewords [ 2 channel coaxial rotary joint ] trận đấu 26 các sản phẩm.
1 kênh HF Rotary Slip Ring với 1500W Peak Power và Dải tần số 18 GHz
| Số kênh: | 1 |
|---|---|
| Dải tần số: | DC đến 18GHz |
| Công suất cực đại, tối đa: | 1500W |
Vòng tròn ghép quang sợi quang lai trượt
| Phạm vi bước sóng: | 650-1650nm (tùy chỉnh) |
|---|---|
| Mất chèn: | <0,5dB |
| Gợn sóng mất chèn: | <2dB |
Vòng trượt một kênh với tần số cao,
| đặc trưng: | siêu tần số |
|---|---|
| Phạm vi tần số: | 500MHz-50GHz |
| Mất chèn, tối đa: | 0,22dB |
Vòng trượt tần số cao IP40 30 vòng / phút cho thiết bị / rô-bốt chiếu sáng khẩn cấp
| Tốc độ quay, tối đa.: | 30 vòng / phút |
|---|---|
| Thời gian sống, tối thiểu: | 5 triệu vòng quay |
| Cách ly, tối thiểu: | 50dB |
Vòng trượt tích hợp điện và thủy lực 95 mạch khí nén với 10 triệu vòng quay
| Chu trình: | 95 mạch |
|---|---|
| lớp IP: | IP 54 |
| Ứng dụng: | Nhà máy nhiệt điện |
Vòng trượt quang tần số cao, kích thước nhỏ, trọng lượng nhẹ
| số kênh: | 1 |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc: | -40~+70℃ |
| Công suất cực đại, tối đa: | 1500W |

