Tất cả sản phẩm
-
WilliamJINPAT Slip ring ngoại hình đẹp, đóng gói cẩn thận, phục vụ nhiệt tình, cần sang lại -
MartinGiao hàng nhanh chóng, hiệu suất tốt và chất lượng tốt, mong được hợp tác tiếp theo.
Người liên hệ :
John
Số điện thoại :
+86 1346 401 9643
Kewords [ 2 channel coaxial rotary joint ] trận đấu 26 các sản phẩm.
Khớp xoay đồng trục 2 kênh 50Ω/75Ω cho Chảo Nghiêng CCTV
| Trở kháng cụ thể: | 50Ω/75Ω |
|---|---|
| Tốc độ hoạt động: | 0-100 vòng / phút |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃~ +80℃ |
Vòng trượt quay đồng trục đơn kênh với tần số lên tới 18 GHz
| Phạm vi tần số: | DC đến 18 GHz |
|---|---|
| Loại giao diện: | SMA F‐SMA F (50ohms) |
| Công suất cực đại, tối đa: | 3kw |
Khớp quay đồng trục tần số cao Kích thước nhỏ Giải pháp vòng trượt một cửa
| Phạm vi tần số: | DC đến 18 GHz |
|---|---|
| Công suất cực đại, tối đa: | 3 KW @ mực nước biển 100 W @ 15000 m |
| Tốc độ quay, tối đa: | 100 vòng / phút |
4.5GHz RF Coaxial Rotary Joint Single Channel Slip Ring trong Compact Signal Slip Ring
| Tên: | Khớp quay đồng trục |
|---|---|
| Kênh truyền hình: | Đơn vị |
| Tính năng: | Trọng lượng nhẹ |
Giao hợp xoay đồng trục hai kênh, tín hiệu tần số cao
| tên: | Đồng trục quay |
|---|---|
| tốc độ làm việc: | 0~60 vòng/phút |
| Nhiệt độ làm việc: | -20~+80℃ |
RF Coaxial Rotary Joint Single và Dual Channel Slip Ring IP60 trong Compact Signal Slip Ring
| Tốc độ quay, tối đa.: | 60 vòng / phút |
|---|---|
| Mức độ bảo vệ IP: | IP60 |
| Thời gian sống, phút.: | 5 triệu vòng quay |
Động mạch đồng trục tần số cao kênh đơn 6GHz 100rpm
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
|---|---|
| Tốc độ quay, tối đa: | 100 vòng / phút |
| Chất liệu đai ốc: | Thau |
3 kênh Electrical Coaxial Rotary Joint với phạm vi tần số 3GHz
| Phạm vi tần số: | DC đến 18 GHz |
|---|---|
| Công suất cực đại, tối đa: | 1500 W @ 1 GHz |
| Giai đoạn WOW (độ tối đa): | 1° |
Vòng trượt hai kênh của Khớp quay đồng trục RF 4,5 GHz trong Vòng trượt tín hiệu nhỏ gọn
| Tốc độ quay, tối đa.: | 60 vòng / phút |
|---|---|
| Mức độ bảo vệ IP: | IP60 |
| Thời gian sống, phút.: | 5 triệu vòng quay |
RF Coaxial Rotary Joint Dual Channel Slip Rings IP40 với Compact Signal Slip Rings Tốc độ lên đến 50rpm
| Tốc độ quay, tối đa.: | 50 vòng / phút |
|---|---|
| Mức độ bảo vệ IP: | IP40 |
| Thời gian sống, phút.: | 5 triệu vòng quay |

