Tất cả sản phẩm
-
WilliamJINPAT Slip ring ngoại hình đẹp, đóng gói cẩn thận, phục vụ nhiệt tình, cần sang lại -
MartinGiao hàng nhanh chóng, hiệu suất tốt và chất lượng tốt, mong được hợp tác tiếp theo.
Người liên hệ :
John
Số điện thoại :
+86 1346 401 9643
Kewords [ 2 channel coaxial rotary joint ] trận đấu 26 các sản phẩm.
Khớp quay đồng trục vòng trượt 2 kênh Hoạt động trơn tru và đáng tin cậy
| Trở kháng cụ thể: | 50Ω/75Ω |
|---|---|
| Tốc độ hoạt động: | 0-100 vòng / phút |
| Nhiệt độ làm việc: | -40℃~ +80℃ |
Khớp quay điện 100 vòng / phút RF Khớp quay điện Tần số 18GHz
| Phạm vi tần số: | DC đến 18 GHz |
|---|---|
| Công suất cực đại, tối đa: | 1500 W @ 1 GHz |
| Giai đoạn WOW (độ tối đa): | 1° |
Khớp quay sợi quang 30MHz Bảo trì tuổi thọ cực cao Miễn phí
| Tốc độ quay, tối đa.: | 100 vòng / phút |
|---|---|
| Phạm vi tần số: | DC-30MHz |
| VSWR,Tối đa: | 1.2 |
Vòng trượt quang IP40 JINPAT Khớp quay tần số cao LPHF-01K
| Phạm vi tần số: | DC-30MHz |
|---|---|
| VSWR,Tối đa: | 1.2 |
| tên: | vòng trượt quang học |
Vòng trượt kênh kép IP60 cho các khớp quay đồng trục RF với vòng trượt tín hiệu nhỏ gọn cho tốc độ lên đến 60 RMP.
| Tốc độ quay, tối đa.: | 60 vòng / phút |
|---|---|
| Mức độ bảo vệ IP: | IP60 |
| Thời gian sống, phút.: | 5 triệu vòng quay |
RF Coaxial Rotary Joint Dual Channel Slip Rings IP60 với Compact Signal Slip Rings Tốc độ lên đến 30rpm
| Tốc độ quay, tối đa.: | 30 vòng / phút |
|---|---|
| Mức độ bảo vệ IP: | IP60 |
| Thời gian sống, phút.: | 5 triệu vòng quay |
Vòng trượt một kênh của khớp quay RF 18 DC GHz với đầu nối SMA Female
| Phạm vi tần số: | DC đến 18 GHz |
|---|---|
| Công suất cực đại, tối đa: | 1500 W @ 1 GHz |
| Giai đoạn WOW (độ tối đa): | 1° |
Vòng trượt quay một kênh 18GHz với đầu nối SMA Female Nhiều kiểu vòng trượt
| Phạm vi tần số: | DC đến 18 GHz |
|---|---|
| Công suất cực đại, tối đa: | 1500 W @ 1 GHz |
| Giai đoạn WOW (độ tối đa): | 1° |
Vòng trượt kênh đơn / khớp quay DC đến 18 GHz
| Phạm vi tần số: | DC đến 18 GHz |
|---|---|
| Công suất cực đại, tối đa: | 1500 W @ 1 GHz |
| Giai đoạn WOW (độ tối đa): | 1° |
Khớp quay sợi quang 23dBm IP40 50mm Vàng sang Vàng 2000rpm Vòng trượt quang
| Đánh giá hiện tại: | 2A mỗi dây |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở: | Đồng hợp kim nhôm |
| Tốc độ hoạt động: | Tối đa 2000 vòng / phút. |

