Tất cả sản phẩm
-
WilliamJINPAT Slip ring ngoại hình đẹp, đóng gói cẩn thận, phục vụ nhiệt tình, cần sang lại -
MartinGiao hàng nhanh chóng, hiệu suất tốt và chất lượng tốt, mong được hợp tác tiếp theo.
Người liên hệ :
John
Số điện thoại :
+86 1346 401 9643
Kewords [ ip40 capsule slip ring ] trận đấu 26 các sản phẩm.
Thiết bị tự động hóa IP40 Micro Slip Ring 10 mạch 1A
| Số mạch: | 10 |
|---|---|
| Điện áp: | 240 VAC/DC |
| Tài liệu liên hệ: | kim loại quý |
Vòng trượt của viên nang 56 mạch 2A LPC063-56A
| Chu trình: | 56 CKT |
|---|---|
| Tốc độ quay: | 0-300 vòng/phút |
| Công nghiệp: | -20℃~+60℃ |
Vòng tròn đa mạch vòng trượt viên nang LPMS-08A
| Cấp xếp hạng: | 48V AC/DC |
|---|---|
| độ ẩm làm việc: | ≤60%RH |
| Mức độ bảo vệ: | IP40 |
Rotary Capsule Slip Ring IP54 Kết nối điện LPC-06B
| Tùy chọn: | Tốc độ quay |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | Vàng -Vàng |
| Ứng dụng tiêu biểu: | bàn xoay |
6 Channel Capsule Slip Ring 2A Current for Medical Equipment
| Xếp hạng hiện tại: | 2A trên mỗi mạch hoặc cao hơn |
|---|---|
| Tốc độ làm việc: | 0-300 vòng/phút |
| Tiếng ồn điện: | Min1moΩ |
3 Dòng 10A Capsule Slip Ring LPC-03P
| Đặc điểm: | Điện trở tiếp xúc rất thấp |
|---|---|
| Ứng dụng tiêu biểu: | bàn xoay |
| Tùy chọn: | Tốc độ quay |
Robot 6 mạch nén điện với vàng để liên lạc vàng
| Số mạch: | 6 mạch |
|---|---|
| Đường kính lỗ: | 1,5~7,0mm |
| Chiều dài viên nang: | 31 mm |
Vòng trượt điện siêu nhỏ IP40 LPMS-04C-03
| Tuổi thọ: | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Chu trình: | 3 mạch*1A |
| Lớp bảo vệ: | IP40 |
Micro Slip Ring 300rpm 8 mạch 2A với sườn
| Số mạch: | 8 |
|---|---|
| Điện áp: | 240 VAC/DC |
| Đánh giá hiện tại: | 2 amps mỗi mạch |
Miniature 8 Circuit Slip Ring Gold Contact 0-300rpm IP40
| Tốc độ quay: | 0~300 vòng/phút |
|---|---|
| Vật liệu liên hệ: | vàng sang vàng |
| Lớp bảo vệ: | IP40 |

