Tất cả sản phẩm
-
WilliamJINPAT Slip ring ngoại hình đẹp, đóng gói cẩn thận, phục vụ nhiệt tình, cần sang lại -
MartinGiao hàng nhanh chóng, hiệu suất tốt và chất lượng tốt, mong được hợp tác tiếp theo.
Người liên hệ :
John
Số điện thoại :
+86 1346 401 9643
Kewords [ super mini slip ring ] trận đấu 25 các sản phẩm.
Super Mini Slip Ring USB2.0 tín hiệu 10 mạch
| Số mạch: | 10 |
|---|---|
| Điện áp: | 240 VAC/DC |
| Tài liệu liên hệ: | vàng sang vàng |
Super Mini Slip Ring tín hiệu USB3.0 với mức bảo vệ cao IP40
| Mô hình: | Vòng trượt USB |
|---|---|
| Tín hiệu: | USB3.0 |
| Điện áp: | 32V AC/DC |
Super Mini Slip Ring 8 mạch 0-300 RPM
| Tài liệu liên hệ: | Kim loại quý |
|---|---|
| Tốc độ hoạt động: | 0-300 vòng / phút |
| Số mạch: | số 8 |
Vòng trượt siêu nhỏ 300 vòng / phút 8 mạch LPMS-08B
| Số mạch: | 8 |
|---|---|
| Đánh giá điện áp làm việc: | 48 VAC |
| Tài liệu liên hệ: | Kim loại quý |
4 mạch Vòng trượt siêu nhỏ 1mΩ Độ ồn điện thấp
| Số mạch: | 4 |
|---|---|
| Đánh giá điện áp làm việc: | 240 VAC |
| Tài liệu liên hệ: | vàng sang vàng |
Vòng trượt nhỏ IP54 Thiết kế cấu trúc tích hợp
| Tốc độ quay: | 0~300 vòng/phút |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | vàng sang vàng |
| Tuổi thọ: | 1 triệu |
Vòng trượt điện siêu nhỏ IP40 LPMS-04C-03
| Tuổi thọ: | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Chu trình: | 3 mạch*1A |
| Lớp bảo vệ: | IP40 |
Super Mini Rotary Slip Ring hỗ trợ truyền nhiều tín hiệu
| Số mạch: | 5 |
|---|---|
| đường kính ngoài: | 5,5mm |
| Đánh giá hiện tại: | 1A mỗi dây |
Super Mini Capsule Slip Ring 10 mạch 0 ~ 300 RPM
| Điện áp: | 240 VAC/DC |
|---|---|
| Số mạch: | 10 |
| Đánh giá hiện tại: | 1 amp mỗi mạch |
6 mạch Vòng trượt nhỏ gọn LPMS-06A
| Số mạch: | 6 |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | vàng sang vàng |
| Đánh giá hiện tại: | 0,5A |

