Tất cả sản phẩm
-
WilliamJINPAT Slip ring ngoại hình đẹp, đóng gói cẩn thận, phục vụ nhiệt tình, cần sang lại -
MartinGiao hàng nhanh chóng, hiệu suất tốt và chất lượng tốt, mong được hợp tác tiếp theo.
Người liên hệ :
John
Số điện thoại :
+86 1346 401 9643
Kewords [ super mini slip ring ] trận đấu 25 các sản phẩm.
Bộ kết nối vòng trượt 44 mạch LPMS-44S
| Số mạch: | 44 |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | vàng sang vàng |
| Đánh giá hiện tại: | 1A |
Vòng trượt của viên nang 12 mạch 2A Gold Contact 240VAC
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C~+60°C |
|---|---|
| Vật liệu sốc điện: | vàng sang vàng |
| tốc độ làm việc: | 0~300 vòng/phút |
Super Mini Capsule Slip Ring 6 mạch 48VAC Volatge với tiếng ồn điện thấp
| Số mạch: | 6 |
|---|---|
| Điện áp: | 240 VAC/DC |
| Tài liệu liên hệ: | vàng sang vàng |
Vòng trượt kim loại quý 240V Super Mini Capsule trượt cho máy ảnh xoay / nghiêng
| Số mạch: | 4 |
|---|---|
| Đánh giá hiện tại: | 1A mỗi dây |
| Tài liệu liên hệ: | Kim loại quý |
Vòng tròn Super Miniature Capsule Slip Ring 8
| Ứng dụng: | máy ảnh HD |
|---|---|
| Tốc độ hoạt động: | 0-300 vòng / phút |
| Số mạch: | số 8 |
Chuyển đổi vòng trượt 8 mạch với dây chuyền vàng liên lạc vàng
| Số mạch: | 8 |
|---|---|
| Tài liệu liên hệ: | vàng sang vàng |
| Đánh giá hiện tại: | 1A |
Slip Ring kết nối điện 6 mạch
| Tốc độ hoạt động: | 0-300 vòng / phút |
|---|---|
| Điện áp: | 240 VAC/DC |
| Tài liệu liên hệ: | vàng sang vàng |

