Tất cả sản phẩm
-
WilliamJINPAT Slip ring ngoại hình đẹp, đóng gói cẩn thận, phục vụ nhiệt tình, cần sang lại -
MartinGiao hàng nhanh chóng, hiệu suất tốt và chất lượng tốt, mong được hợp tác tiếp theo.
Người liên hệ :
John
Số điện thoại :
+86 1346 401 9643
Kewords [ fiber optic slip ring ] trận đấu 100 các sản phẩm.
24 Vòng trượt vòng 240V 2A Vòng liên lạc vàng cho cánh tay robot
| Số lượng mạch: | 24 |
|---|---|
| Điện áp: | 240 VAC/DC |
| Xếp hạng hiện tại: | 2 amps mỗi mạch |
Miniature 8 Circuit Slip Ring Gold Contact 0-300rpm IP40
| Tốc độ quay: | 0~300 vòng/phút |
|---|---|
| Vật liệu liên hệ: | vàng sang vàng |
| Lớp bảo vệ: | IP40 |
Vòng trượt dạng viên 8 mạch 1A 240VAC/DC Kim loại quý
| Số lượng mạch: | 8 |
|---|---|
| Xếp hạng hiện tại: | 1A mỗi dây |
| Vật liệu liên hệ: | Kim loại quý |
Vòng trượt bánh nướng JINPAT với 10 mạch 5A mỗi mạch và 220VDC/AC điện áp định mức cho các ứng dụng công nghiệp
| Chu trình: | 10 mạch |
|---|---|
| Xếp hạng hiện tại: | 5A mỗi mạch |
| Xếp hạng điện áp: | 220VDC/AC hoặc cao hơn |
JINPAT 6-pole 1000RPM Mercury Slip Ring với 6 kênh cho năng lượng ổn định và truyền tín hiệu
| Số cực: | 6 |
|---|---|
| Tốc độ tối đa: | 1000 vòng / phút |
| Nhiệt độ làm việc: | -30℃~ +60℃ |
Vòng trượt tích hợp JINPAT Điện + USB+HDMI+Ethernet
| điện nhẹ: | 23dBm |
|---|---|
| Loại trung bình: | Không khí |
| tatal: | 36 CKT |
5 mạch Pancake Slip Ring với 360 ° quay và 24VAC / DC điện áp định mức cho truyền tải điện đáng tin cậy
| Chu trình: | 5 mạch |
|---|---|
| Đánh giá điện áp: | 24VAC/DC |
| Đánh giá hiện tại: | 1A mỗi mạch |
chống mài mòn thông qua lỗ vòng trượt xoay cấu trúc khác nhau
| Số mạch: | 6 |
|---|---|
| Đánh giá hiện tại: | 5A mỗi dây |
| Điện áp: | 380v |
2A Per Wire Slip Ring của 24 mạch với 100rpm
| Tính năng: | lỗ khoan rắn |
|---|---|
| Số mạch: | 24 |
| Đánh giá hiện tại: | 2A mỗi dây |
Thông qua Bore Electric Slip Ring 60mm 300 rpm
| Đường Kính trong: | Φ60mm |
|---|---|
| tốc độ làm việc: | 0~300vòng/phút |
| Tài liệu liên hệ: | Kim loại quý |

