Tất cả sản phẩm
-
WilliamJINPAT Slip ring ngoại hình đẹp, đóng gói cẩn thận, phục vụ nhiệt tình, cần sang lại -
MartinGiao hàng nhanh chóng, hiệu suất tốt và chất lượng tốt, mong được hợp tác tiếp theo.
Người liên hệ :
John
Số điện thoại :
+86 1346 401 9643
Kewords [ rotary slip ring 380v ] trận đấu 8 các sản phẩm.
Máy móc công nghiệp Cáp cuộn quay Vòng trượt 300 vòng / phút 8 Mạch 380V 5A 20A
| số mạch: | 8 |
|---|---|
| Đánh giá hiện tại: | 5A,20A |
| tốc độ làm việc: | 0~300 vòng/phút |
chống mài mòn thông qua lỗ vòng trượt xoay cấu trúc khác nhau
| Số mạch: | 6 |
|---|---|
| Đánh giá hiện tại: | 5A mỗi dây |
| Điện áp: | 380v |
8 mạch 380V điện áp vòng trượt xoay 300rpm tốc độ làm việc
| số mạch: | 8 |
|---|---|
| Điện áp: | 240 VAC |
| tốc độ làm việc: | 0~300 vòng/phút |
14 Vòng tròn thông qua Vòng trượt với 100Mbps Ethernet IP51
| Chiều dài dây dẫn: | Stator: Rôto 3000mm: 1500mm |
|---|---|
| tốc độ làm việc: | 0~20 vòng/phút |
| đánh giá điện áp: | 24/380V |
Vòng trượt lỗ xuyên 70mm 6 mạch 10A mỗi vòng
| Kích thước lỗ: | 70mm |
|---|---|
| Số mạch: | 6 mạch |
| Hiện tại trên mỗi mạch: | 10 A |
Pin 380v Vòng trượt công nghiệp Pin mạ vàng 4 Mạch 15A IP40 Vòng trượt Sản xuất
| số mạch: | 6 |
|---|---|
| Đánh giá hiện tại: | 5A, 15A |
| Điện áp: | 380VAC |
5 mạch Pancake Slip Ring với 360 ° quay và 24VAC / DC điện áp định mức cho truyền tải điện đáng tin cậy
| Chu trình: | 5 mạch |
|---|---|
| Đánh giá điện áp: | 24VAC/DC |
| Đánh giá hiện tại: | 1A mỗi mạch |
36 Vòng trượt với kháng tiếp xúc thấp
| Số mạch: | 36 |
|---|---|
| Tốc độ hoạt động: | 0-300 vòng / phút |
| Tài liệu liên hệ: | vàng sang vàng |
1

