Tất cả sản phẩm
-
WilliamJINPAT Slip ring ngoại hình đẹp, đóng gói cẩn thận, phục vụ nhiệt tình, cần sang lại -
MartinGiao hàng nhanh chóng, hiệu suất tốt và chất lượng tốt, mong được hợp tác tiếp theo.
Người liên hệ :
John
Số điện thoại :
+86 1346 401 9643
Kewords [ ip40 coaxial rotary joint ] trận đấu 12 các sản phẩm.
4.5GHz RF Coaxial Rotary Joint Single Channel Slip Ring trong Compact Signal Slip Ring
| Tên: | Khớp quay đồng trục |
|---|---|
| Kênh truyền hình: | Đơn vị |
| Tính năng: | Trọng lượng nhẹ |
RF Coaxial Rotary Joint Dual Channel Slip Rings IP40 với Compact Signal Slip Rings Tốc độ lên đến 50rpm
| Tốc độ quay, tối đa.: | 50 vòng / phút |
|---|---|
| Mức độ bảo vệ IP: | IP40 |
| Thời gian sống, phút.: | 5 triệu vòng quay |
Khớp xoay đồng trục 2 kênh 50Ω/75Ω cho Chảo Nghiêng CCTV
| Trở kháng cụ thể: | 50Ω/75Ω |
|---|---|
| Tốc độ hoạt động: | 0-100 vòng / phút |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃~ +80℃ |
Khớp quay đồng trục vòng trượt 2 kênh Hoạt động trơn tru và đáng tin cậy
| Trở kháng cụ thể: | 50Ω/75Ω |
|---|---|
| Tốc độ hoạt động: | 0-100 vòng / phút |
| Nhiệt độ làm việc: | -40℃~ +80℃ |
Vòng trượt quang IP40 JINPAT Khớp quay tần số cao LPHF-01K
| Phạm vi tần số: | DC-30MHz |
|---|---|
| VSWR,Tối đa: | 1.2 |
| tên: | vòng trượt quang học |
Khớp quay sợi quang 23dBm IP40 50mm Vàng sang Vàng 2000rpm Vòng trượt quang
| Đánh giá hiện tại: | 2A mỗi dây |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở: | Đồng hợp kim nhôm |
| Tốc độ hoạt động: | Tối đa 2000 vòng / phút. |
Khớp quay sợi quang 30MHz Bảo trì tuổi thọ cực cao Miễn phí
| Tốc độ quay, tối đa.: | 100 vòng / phút |
|---|---|
| Phạm vi tần số: | DC-30MHz |
| VSWR,Tối đa: | 1.2 |
Vòng tròn ghép quang sợi quang lai trượt
| Phạm vi bước sóng: | 650-1650nm (tùy chỉnh) |
|---|---|
| Mất chèn: | <0,5dB |
| Gợn sóng mất chèn: | <2dB |
Vòng trượt tần số cao IP40 30 vòng / phút cho thiết bị / rô-bốt chiếu sáng khẩn cấp
| Tốc độ quay, tối đa.: | 30 vòng / phút |
|---|---|
| Thời gian sống, tối thiểu: | 5 triệu vòng quay |
| Cách ly, tối thiểu: | 50dB |
1 kênh HF Rotary Slip Ring 1500W 18 GHz
| số kênh: | 1 |
|---|---|
| Phạm vi tần số: | DC đến 18GHz |
| Công suất cực đại, tối đa: | 1500W |

